

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA**



**OFISI YA RAIS  
SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA**

**TANGAZO**

19/03/2025

**MABADILIKO YA ENEO LA USAILI**

Usaili wa Kada ya **AFISA UTUMISHI II** utafanyika katika ukumbi wa **NYERERE LECTURE THEARTER 1 NA LECTURE THEARTER 2 ZILIZOPO CHUO KIKUU CHA DAR ES SALAAM (UDSM)** na **SIYO MWALIMU NYERERE MEMORIAL ACADEMY** kama ilivyoonekana kwenye tangazo la awali la kuitwa kwenye usaili.

**Aidha, Muda na tarehe ya Usaili utabaki vilevile kama unavyoonekana katika tangazo la awali.**

Imetolewa na;  
**Kitengo cha Mawasiliano Serikalini**